เชิญชวนสัมผัสบรรยากาศใหม่ ![☕️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t18/1.5/16/2615.png)
![☕️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t18/1.5/16/2615.png)
![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t92/1.5/16/1f4e2.png)
![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t92/1.5/16/1f4e2.png)
![🥳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1.5/16/1f973.png)
สำหรับคนรักกาแฟ พลาดไม่ได้!!!!
ในกิจกรรมท่านจะได้สัมผัสรสชาติกาแฟ จากสวน เฮราโมน คอฟฟี่ ฟาร์ม ที่ได้รางวัลจากเวที “Cup of Challence Thailand 2023 ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![📍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t86/1.5/16/1f4cd.png)
กิจกรรมสำหรับบุคลากรและนักศึกษามหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวงเท่านั้น ส่วนท่านอื่น ๆ ไม่ต้องเสียใจไป เราจะเจอกันในกิจกรรมอื่น ๆ อีกมากมาย โปรดติดตามทางเพจนี้ได้เลย
แล้วพบกัน วันพุธที่ 30 สิงหาคม 2566 ห้อง MFU Food Makerspace (MI405) อาคาร I – Park ตึก M – Square มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง ![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1.5/16/1f308.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![🥳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1.5/16/1f973.png)
![🌈](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t6c/1.5/16/1f308.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![🥳](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1.5/16/1f973.png)
สอบถามเพิ่มเติม
เมืองนวัตกรรมอาหารส่วนขยาย มหาวิทยาลัยแม่ฟ้าหลวง
MFU Food Makerspace อาคาร I-Park ตึก M-Square (MI405)
โทร. 053-916391 (บิ๋ม,ส้ม)